Price: 904.200₫
Original Price: 1.971.900₫
| Material | Glass |
| Scent | Fresh |
| Scent Type | Floral |
| Gender | Women |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều cao | 15 cm |
| Trọng lượng tịnh | 100 g |
| Dung tích ròng | 100 ml |
| SKU | sb25070259153649806 |
Brand Name: Ariana Grande
Quality: 434186 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm